ഹോം  »  പ്രോ കബഡി  »  പോയിന്റ് പട്ടിക

ജൂലൈ 20നാണ് പ്രോ കബഡി ലീഗിന്റെ (പികെഎല്‍) ഏഴാം സീസണ്‍ ആരംഭിക്കുന്നത്. 12 ടീമുകള്‍ കിരീടത്തിനായി മാറ്റുരയ്ക്കും. മൂന്നു മാസം നീളുന്ന ടൂര്‍ണമെന്റിന്റെ ഫൈനല്‍ ഒക്ടോബര്‍ 19നാണ്. പികെഎല്‍ ഏഴാം സീസണിലെ പോയിന്റ് പട്ടിക ഇങ്ങനെയാണ്.

സീസണ്‍ 7
League Stage
റാങ്ക് ടീം കളിച്ചത് ജയം തോല്‍വി ടൈ പോയിന്റ്‌സ് ഫോം
1
ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി
ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി
22 15 4 3 85 D L L W W
തിയ്യതി Opponent ഫലം
19 Oct ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Dabang Delhi K.C. (39-34 )
16 Oct ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Dabang Delhi K.C. Beat Bengaluru Bulls (44-38 )
11 Oct യു മുംബ Match Tied
5 Oct യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Dabang Delhi K.C. (50-33 )
30 Sep ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Dabang Delhi K.C. (42-33 )
29 Sep പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Dabang Delhi K.C. Beat Puneri Paltan (60-40 )
26 Sep പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Dabang Delhi K.C. Beat Patna Pirates (43-39 )
23 Sep ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Match Tied
16 Sep തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Dabang Delhi K.C. Beat Telugu Titans (37-29 )
15 Sep ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Dabang Delhi K.C. Beat Gujarat Fortunegiants (34-30 )
8 Sep തമിഴ് തലൈവാസ് Dabang Delhi K.C. Beat Tamil Thalaivas (50-34 )
7 Sep ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Dabang Delhi K.C. (47-25 )
4 Sep ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Dabang Delhi K.C. Beat Jaipur Pink Panthers (46-44 )
30 Aug പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Dabang Delhi K.C. Beat Patna Pirates (38-35 )
28 Aug യു മുംബ Dabang Delhi K.C. Beat U Mumba (40-24 )
25 Aug യുപി യോദ്ധ Dabang Delhi K.C. Beat U.P. Yoddha (36-27 )
24 Aug ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Dabang Delhi K.C. Beat Bengaluru Bulls (33-31 )
17 Aug ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Match Tied
10 Aug പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Dabang Delhi K.C. Beat Puneri Paltan (32-30 )
5 Aug ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Dabang Delhi K.C. Beat Jaipur Pink Panthers (35-24 )
1 Aug ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Gujarat Fortunegiants Beat Dabang Delhi K.C. (31-26 )
28 Jul ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Dabang Delhi K.C. Beat Haryana Steelers (41-21 )
25 Jul തമിഴ് തലൈവാസ് Dabang Delhi K.C. Beat Tamil Thalaivas (30-29 )
24 Jul തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Dabang Delhi K.C. Beat Telugu Titans (34-33 )
2
ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ്
ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ്
22 14 5 3 83 W L W W W
തിയ്യതി Opponent ഫലം
19 Oct ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Bengal Warriors Beat Dabang Delhi K.C. (39-34 )
16 Oct യു മുംബ Bengal Warriors Beat U Mumba (37-35 )
9 Oct തമിഴ് തലൈവാസ് Bengal Warriors Beat Tamil Thalaivas (33-29 )
6 Oct പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Patna Pirates Beat Bengal Warriors (69-41 )
30 Sep ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Bengal Warriors Beat Dabang Delhi K.C. (42-33 )
25 Sep തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Bengal Warriors Beat Telugu Titans (40-39 )
22 Sep ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Jaipur Pink Panthers (41-40 )
19 Sep ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Haryana Steelers (48-36 )
12 Sep ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengal Warriors Beat Bengaluru Bulls (42-40 )
11 Sep യു മുംബ Bengal Warriors Beat U Mumba (29-26 )
8 Sep പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Bengal Warriors Beat Puneri Paltan (42-39 )
7 Sep ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Match Tied
1 Sep യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Bengal Warriors (32-29 )
29 Aug തമിഴ് തലൈവാസ് Bengal Warriors Beat Tamil Thalaivas (35-26 )
26 Aug ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Bengal Warriors (36-33 )
22 Aug പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Bengal Warriors Beat Patna Pirates (35-26 )
17 Aug ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Match Tied
14 Aug ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Bengal Warriors Beat Gujarat Fortunegiants (28-26 )
12 Aug തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Match Tied
9 Aug യു മുംബ Bengal Warriors Beat U Mumba (32-30 )
3 Aug ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Bengal Warriors (43-42 )
29 Jul പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Bengal Warriors Beat Puneri Paltan (43-23 )
27 Jul ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Bengal Warriors (27-25 )
24 Jul യുപി യോദ്ധ Bengal Warriors Beat U.P. Yoddha (48-17 )
3
യുപി യോദ്ധ
യുപി യോദ്ധ
22 13 7 2 74 W L W W W
തിയ്യതി Opponent ഫലം
14 Oct ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat U.P. Yoddha (48-45 )
11 Oct ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് U.P. Yoddha Beat Bengaluru Bulls (45-33 )
9 Oct തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Telugu Titans Beat U.P. Yoddha (41-36 )
6 Oct പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ U.P. Yoddha Beat Puneri Paltan (43-39 )
5 Oct ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി U.P. Yoddha Beat Dabang Delhi K.C. (50-33 )
28 Sep ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് U.P. Yoddha Beat Haryana Steelers (37-30 )
21 Sep തമിഴ് തലൈവാസ് U.P. Yoddha Beat Tamil Thalaivas (42-22 )
18 Sep യു മുംബ U Mumba Beat U.P. Yoddha (39-36 )
16 Sep ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് U.P. Yoddha Beat Jaipur Pink Panthers (38-32 )
9 Sep ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് U.P. Yoddha Beat Gujarat Fortunegiants (33-26 )
6 Sep പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് U.P. Yoddha Beat Patna Pirates (41-29 )
1 Sep ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് U.P. Yoddha Beat Bengal Warriors (32-29 )
26 Aug പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ U.P. Yoddha Beat Puneri Paltan (35-30 )
25 Aug ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat U.P. Yoddha (36-27 )
19 Aug ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് U.P. Yoddha Beat Jaipur Pink Panthers (31-24 )
14 Aug ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat U.P. Yoddha (36-33 )
12 Aug ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് U.P. Yoddha Beat Bengaluru Bulls (35-33 )
9 Aug പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Patna Pirates Beat U.P. Yoddha (41-20 )
7 Aug തമിഴ് തലൈവാസ് Match Tied
2 Aug തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Match Tied
31 Jul യു മുംബ U.P. Yoddha Beat U Mumba (27-23 )
26 Jul ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Gujarat Fortunegiants Beat U.P. Yoddha (44-19 )
24 Jul ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat U.P. Yoddha (48-17 )
4
യു മുംബ
യു മുംബ
22 12 8 2 72 D W W W L
തിയ്യതി Opponent ഫലം
16 Oct ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat U Mumba (37-35 )
14 Oct ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് U Mumba Beat Haryana Steelers (46-38 )
11 Oct ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Match Tied
10 Oct ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് U Mumba Beat Haryana Steelers (39-33 )
2 Oct പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് U Mumba Beat Patna Pirates (30-26 )
30 Sep തമിഴ് തലൈവാസ് U Mumba Beat Tamil Thalaivas (36-32 )
27 Sep ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat U Mumba (35-33 )
22 Sep ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് U Mumba Beat Gujarat Fortunegiants (31-25 )
18 Sep യുപി യോദ്ധ U Mumba Beat U.P. Yoddha (39-36 )
11 Sep ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat U Mumba (29-26 )
10 Sep തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് U Mumba Beat Telugu Titans (41-27 )
5 Sep പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Match Tied
31 Aug ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് U Mumba Beat Jaipur Pink Panthers (47-21 )
28 Aug ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat U Mumba (40-24 )
23 Aug തമിഴ് തലൈവാസ് U Mumba Beat Tamil Thalaivas (29-24 )
19 Aug ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat U Mumba (30-27 )
16 Aug പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് U Mumba Beat Patna Pirates (34-30 )
9 Aug ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat U Mumba (32-30 )
2 Aug ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് U Mumba Beat Gujarat Fortunegiants (32-20 )
31 Jul യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat U Mumba (27-23 )
28 Jul ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat U Mumba (30-26 )
27 Jul പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ U Mumba Beat Puneri Paltan (33-23 )
22 Jul ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat U Mumba (42-23 )
20 Jul തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് U Mumba beat Telugu Titans (31-25)
5
ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
22 13 8 1 71 L W L W L
തിയ്യതി Opponent ഫലം
14 Oct യു മുംബ U Mumba Beat Haryana Steelers (46-38 )
10 Oct യു മുംബ U Mumba Beat Haryana Steelers (39-33 )
4 Oct തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Haryana Steelers Beat Telugu Titans (52-32 )
2 Oct ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Haryana Steelers (59-36 )
29 Sep ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Haryana Steelers Beat Gujarat Fortunegiants (38-37 )
28 Sep യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Haryana Steelers (37-30 )
23 Sep പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Haryana Steelers Beat Patna Pirates (39-34 )
19 Sep ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Haryana Steelers (48-36 )
14 Sep തമിഴ് തലൈവാസ് Haryana Steelers Beat Tamil Thalaivas (43-35 )
11 Sep ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Match Tied
7 Sep ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Haryana Steelers Beat Dabang Delhi K.C. (47-25 )
2 Sep പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Haryana Steelers Beat Puneri Paltan (41-27 )
28 Aug ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Haryana Steelers Beat Gujarat Fortunegiants (41-25 )
26 Aug ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Bengal Warriors (36-33 )
19 Aug യു മുംബ Haryana Steelers Beat U Mumba (30-27 )
18 Aug തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Telugu Titans Beat Haryana Steelers (40-29 )
14 Aug യുപി യോദ്ധ Haryana Steelers Beat U.P. Yoddha (36-33 )
11 Aug ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Haryana Steelers Beat Bengaluru Bulls (33-30 )
7 Aug പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Haryana Steelers Beat Patna Pirates (35-26 )
4 Aug തമിഴ് തലൈവാസ് Tamil Thalaivas Beat Haryana Steelers (35-28 )
31 Jul ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Haryana Steelers (37-21 )
28 Jul ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Haryana Steelers (41-21 )
22 Jul പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Haryana Steelers Beat Puneri Paltan (34-24 )
6
ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ്
ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ്
22 11 10 1 64 L L W W D
തിയ്യതി Opponent ഫലം
16 Oct ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Bengaluru Bulls (44-38 )
14 Oct യുപി യോദ്ധ Bengaluru Bulls Beat U.P. Yoddha (48-45 )
11 Oct യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Bengaluru Bulls (45-33 )
4 Oct ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Bengaluru Bulls (41-34 )
2 Oct ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Bengaluru Bulls Beat Haryana Steelers (59-36 )
27 Sep യു മുംബ Bengaluru Bulls Beat U Mumba (35-33 )
23 Sep ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Match Tied
20 Sep പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Puneri Paltan Beat Bengaluru Bulls (42-38 )
12 Sep ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Bengaluru Bulls (42-40 )
6 Sep തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Telugu Titans (40-39 )
4 Sep പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Bengaluru Bulls Beat Patna Pirates (40-39 )
1 Sep തമിഴ് തലൈവാസ് Bengaluru Bulls Beat Tamil Thalaivas (33-27 )
31 Aug ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Gujarat Fortunegiants Beat Bengaluru Bulls (32-23 )
25 Aug ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Bengaluru Bulls Beat Jaipur Pink Panthers (41-30 )
24 Aug ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Bengaluru Bulls (33-31 )
21 Aug പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Puneri Paltan Beat Bengaluru Bulls (31-23 )
17 Aug തമിഴ് തലൈവാസ് Bengaluru Bulls Beat Tamil Thalaivas (32-21 )
12 Aug യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Bengaluru Bulls (35-33 )
11 Aug ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Bengaluru Bulls (33-30 )
8 Aug തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Telugu Titans (47-26 )
3 Aug ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengaluru Bulls Beat Bengal Warriors (43-42 )
28 Jul യു മുംബ Bengaluru Bulls Beat U Mumba (30-26 )
21 Jul ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Gujarat Fortunegiants Beat Bengaluru Bulls (42-24 )
20 Jul പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Bengaluru Bulls Beat Patna Pirates (34-32 )
7
ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ്
ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ്
22 9 11 2 58 L W L W L
തിയ്യതി Opponent ഫലം
7 Oct തമിഴ് തലൈവാസ് Tamil Thalaivas Beat Jaipur Pink Panthers (35-33 )
4 Oct ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Jaipur Pink Panthers Beat Bengaluru Bulls (41-34 )
27 Sep തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Telugu Titans Beat Jaipur Pink Panthers (51-31 )
25 Sep പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Jaipur Pink Panthers Beat Puneri Paltan (43-34 )
22 Sep ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Jaipur Pink Panthers (41-40 )
21 Sep ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Match Tied
16 Sep യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Jaipur Pink Panthers (38-32 )
12 Sep പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Patna Pirates Beat Jaipur Pink Panthers (36-33 )
11 Sep ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Match Tied
4 Sep ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Jaipur Pink Panthers (46-44 )
31 Aug യു മുംബ U Mumba Beat Jaipur Pink Panthers (47-21 )
25 Aug ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Jaipur Pink Panthers (41-30 )
24 Aug തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Telugu Titans Beat Jaipur Pink Panthers (24-21 )
21 Aug തമിഴ് തലൈവാസ് Jaipur Pink Panthers Beat Tamil Thalaivas (28-26 )
19 Aug യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Jaipur Pink Panthers (31-24 )
16 Aug ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Gujarat Fortunegiants (22-19 )
15 Aug പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Jaipur Pink Panthers Beat Puneri Paltan (33-25 )
5 Aug ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Jaipur Pink Panthers (35-24 )
3 Aug പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Patna Pirates (34-21 )
31 Jul ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Haryana Steelers (37-21 )
27 Jul ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Bengal Warriors (27-25 )
22 Jul യു മുംബ Jaipur Pink Panthers Beat U Mumba (42-23 )
8
പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ്
പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ്
22 8 13 1 51 W W L L L
തിയ്യതി Opponent ഫലം
6 Oct ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Patna Pirates Beat Bengal Warriors (69-41 )
5 Oct ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Patna Pirates Beat Gujarat Fortunegiants (39-33 )
2 Oct യു മുംബ U Mumba Beat Patna Pirates (30-26 )
26 Sep ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Patna Pirates (43-39 )
23 Sep ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Patna Pirates (39-34 )
20 Sep തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Match Tied
15 Sep പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Patna Pirates Beat Puneri Paltan (55-33 )
12 Sep ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Patna Pirates Beat Jaipur Pink Panthers (36-33 )
9 Sep തമിഴ് തലൈവാസ് Patna Pirates Beat Tamil Thalaivas (51-25 )
6 Sep യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Patna Pirates (41-29 )
4 Sep ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Patna Pirates (40-39 )
30 Aug ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Patna Pirates (38-35 )
23 Aug ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Gujarat Fortunegiants Beat Patna Pirates (29-26 )
22 Aug ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Patna Pirates (35-26 )
16 Aug യു മുംബ U Mumba Beat Patna Pirates (34-30 )
9 Aug യുപി യോദ്ധ Patna Pirates Beat U.P. Yoddha (41-20 )
7 Aug ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Patna Pirates (35-26 )
4 Aug പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Puneri Paltan Beat Patna Pirates (41-20 )
3 Aug ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Patna Pirates (34-21 )
29 Jul തമിഴ് തലൈവാസ് Patna Pirates Beat Tamil Thalaivas (24-23 )
26 Jul തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Patna Pirates Beat Telugu Titans (34-22 )
20 Jul ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Patna Pirates (34-32 )
9
ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ്
ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ്
22 7 13 2 51 W L L W L
തിയ്യതി Opponent ഫലം
7 Oct തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Gujarat Fortunegiants Beat Telugu Titans (48-38 )
5 Oct പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Patna Pirates Beat Gujarat Fortunegiants (39-33 )
29 Sep ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Gujarat Fortunegiants (38-37 )
28 Sep തമിഴ് തലൈവാസ് Gujarat Fortunegiants Beat Tamil Thalaivas (50-21 )
22 Sep യു മുംബ U Mumba Beat Gujarat Fortunegiants (31-25 )
21 Sep ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Match Tied
15 Sep ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Gujarat Fortunegiants (34-30 )
14 Sep പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Puneri Paltan Beat Gujarat Fortunegiants (43-33 )
9 Sep യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Gujarat Fortunegiants (33-26 )
7 Sep ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Match Tied
31 Aug ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Gujarat Fortunegiants Beat Bengaluru Bulls (32-23 )
28 Aug ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Gujarat Fortunegiants (41-25 )
23 Aug പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Gujarat Fortunegiants Beat Patna Pirates (29-26 )
16 Aug ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Gujarat Fortunegiants (22-19 )
14 Aug ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Gujarat Fortunegiants (28-26 )
11 Aug തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Telugu Titans Beat Gujarat Fortunegiants (30-24 )
10 Aug തമിഴ് തലൈവാസ് Tamil Thalaivas Beat Gujarat Fortunegiants (34-28 )
5 Aug പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Puneri Paltan Beat Gujarat Fortunegiants (33-31 )
2 Aug യു മുംബ U Mumba Beat Gujarat Fortunegiants (32-20 )
1 Aug ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Gujarat Fortunegiants Beat Dabang Delhi K.C. (31-26 )
26 Jul യുപി യോദ്ധ Gujarat Fortunegiants Beat U.P. Yoddha (44-19 )
21 Jul ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Gujarat Fortunegiants Beat Bengaluru Bulls (42-24 )
10
പുനേരി പള്‍ത്താന്‍
പുനേരി പള്‍ത്താന്‍
22 7 12 3 48 L W L L W
തിയ്യതി Opponent ഫലം
6 Oct യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Puneri Paltan (43-39 )
3 Oct തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Puneri Paltan Beat Telugu Titans (53-50 )
29 Sep ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Puneri Paltan (60-40 )
25 Sep ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Puneri Paltan (43-34 )
20 Sep ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Puneri Paltan Beat Bengaluru Bulls (42-38 )
18 Sep തമിഴ് തലൈവാസ് Match Tied
15 Sep പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Patna Pirates Beat Puneri Paltan (55-33 )
14 Sep ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Puneri Paltan Beat Gujarat Fortunegiants (43-33 )
8 Sep ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Puneri Paltan (42-39 )
5 Sep യു മുംബ Match Tied
2 Sep ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Puneri Paltan (41-27 )
30 Aug തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Puneri Paltan Beat Telugu Titans (34-27 )
26 Aug യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Puneri Paltan (35-30 )
21 Aug ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Puneri Paltan Beat Bengaluru Bulls (31-23 )
18 Aug തമിഴ് തലൈവാസ് Match Tied
15 Aug ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Puneri Paltan (33-25 )
10 Aug ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Puneri Paltan (32-30 )
5 Aug ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Puneri Paltan Beat Gujarat Fortunegiants (33-31 )
4 Aug പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Puneri Paltan Beat Patna Pirates (41-20 )
29 Jul ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Puneri Paltan (43-23 )
27 Jul യു മുംബ U Mumba Beat Puneri Paltan (33-23 )
22 Jul ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Puneri Paltan (34-24 )
11
തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ്
തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ്
22 6 13 3 45 W L L L W
തിയ്യതി Opponent ഫലം
9 Oct യുപി യോദ്ധ Telugu Titans Beat U.P. Yoddha (41-36 )
7 Oct ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Gujarat Fortunegiants Beat Telugu Titans (48-38 )
4 Oct ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Telugu Titans (52-32 )
3 Oct പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Puneri Paltan Beat Telugu Titans (53-50 )
27 Sep ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Telugu Titans Beat Jaipur Pink Panthers (51-31 )
25 Sep ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Telugu Titans (40-39 )
20 Sep പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Match Tied
16 Sep ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Telugu Titans (37-29 )
10 Sep യു മുംബ U Mumba Beat Telugu Titans (41-27 )
6 Sep ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Telugu Titans (40-39 )
2 Sep തമിഴ് തലൈവാസ് Telugu Titans Beat Tamil Thalaivas (35-30 )
30 Aug പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Puneri Paltan Beat Telugu Titans (34-27 )
24 Aug ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Telugu Titans Beat Jaipur Pink Panthers (24-21 )
18 Aug ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Telugu Titans Beat Haryana Steelers (40-29 )
12 Aug ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Match Tied
11 Aug ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Telugu Titans Beat Gujarat Fortunegiants (30-24 )
8 Aug ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Telugu Titans (47-26 )
2 Aug യുപി യോദ്ധ Match Tied
26 Jul പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Patna Pirates Beat Telugu Titans (34-22 )
24 Jul ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Telugu Titans (34-33 )
21 Jul തമിഴ് തലൈവാസ് Tamil Thalaivas Beat Telugu Titans (39-26 )
20 Jul യു മുംബ U Mumba beat Telugu Titans (31-25)
12
തമിഴ് തലൈവാസ്
തമിഴ് തലൈവാസ്
22 4 15 3 37 L W L L L
തിയ്യതി Opponent ഫലം
9 Oct ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Tamil Thalaivas (33-29 )
7 Oct ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Tamil Thalaivas Beat Jaipur Pink Panthers (35-33 )
30 Sep യു മുംബ U Mumba Beat Tamil Thalaivas (36-32 )
28 Sep ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Gujarat Fortunegiants Beat Tamil Thalaivas (50-21 )
21 Sep യുപി യോദ്ധ U.P. Yoddha Beat Tamil Thalaivas (42-22 )
18 Sep പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Match Tied
14 Sep ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Haryana Steelers Beat Tamil Thalaivas (43-35 )
9 Sep പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Patna Pirates Beat Tamil Thalaivas (51-25 )
8 Sep ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Tamil Thalaivas (50-34 )
2 Sep തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Telugu Titans Beat Tamil Thalaivas (35-30 )
1 Sep ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Tamil Thalaivas (33-27 )
29 Aug ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് Bengal Warriors Beat Tamil Thalaivas (35-26 )
23 Aug യു മുംബ U Mumba Beat Tamil Thalaivas (29-24 )
21 Aug ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് Jaipur Pink Panthers Beat Tamil Thalaivas (28-26 )
18 Aug പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ Match Tied
17 Aug ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് Bengaluru Bulls Beat Tamil Thalaivas (32-21 )
10 Aug ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് Tamil Thalaivas Beat Gujarat Fortunegiants (34-28 )
7 Aug യുപി യോദ്ധ Match Tied
4 Aug ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് Tamil Thalaivas Beat Haryana Steelers (35-28 )
29 Jul പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് Patna Pirates Beat Tamil Thalaivas (24-23 )
25 Jul ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി Dabang Delhi K.C. Beat Tamil Thalaivas (30-29 )
21 Jul തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് Tamil Thalaivas Beat Telugu Titans (39-26 )
ഫലം
  • Final Oct 19 2019 20:00 (IST) ഡെൽഹി ഡെൽഹി
    34 - 39
    ബംഗാൾ ബംഗാൾ
    EKA Arena by TransStadia, Ahmedabad
  • Semi-Final 2 Oct 16 2019 20:30 (IST) ബംഗാൾ ബംഗാൾ
    37 - 35
    മുംബൈ മുംബൈ
    EKA Arena by TransStadia, Ahmedabad
  • Semi-Final 1 Oct 16 2019 19:30 (IST) ഡെൽഹി ഡെൽഹി
    44 - 38
    ബെംഗളൂരു ബെംഗളൂരു
    EKA Arena by TransStadia, Ahmedabad
വാർത്തകൾ അതിവേഗം അറിയൂ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Yes No
Settings X
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more
X