ഹോം  »  പ്രോ കബഡി  »  റിസല്‍റ്റ്‌സ്

പ്രോ കബഡി ലീഗ് 2018 മല്‍സരഫലങ്ങള്‍

ഒക്ടോബര്‍ ഏഴിനാണ് പ്രോ കബഡി ലീഗിന്റെ ആറാം സീസണ്‍ ആരംഭിക്കുന്നത്. 12 ടീമുകളെ ആറു വീതമാക്കി രണ്ടു സോണുകളായി തരംതിരിച്ചിരിക്കുകയാണ്. 15 ഇന്‍ട്രാ സോണ്‍, 7 ഇന്റര്‍ സോണ്‍ മല്‍സരങ്ങള്‍ വീതം ഓരോ ടീമും കളിക്കും. പ്ലേഓഫില്‍ 3 എലിമിനേറ്റര്‍, 2 ക്വാളിഫയര്‍ എന്നിവയുണ്ടാവും. കൂടുതല്‍ പോയിന്റ് ലഭിക്കുന്ന ടീമുകളാണ് പ്ലേഓഫിലെത്തുക. പോയിന്റ് പട്ടിക കാണാം

മുഴുവന്‍ മല്‍സരങ്ങള്‍
മുഴുവന്‍ ടീമുകള്‍
മുഴുവന്‍ വേദി
Match 18 - Zone A
Tue, Oct 16 21:00 (IST)
ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ്
33 - 36
Jaipur Pink Panthers beat Haryana Steelers (36-33)
Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat
Match 17 - Zone B
Tue, Oct 16 20:00 (IST)
ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ്
തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ്
30 - 25
Bengal Warriors beat Telugu Titans (30-25)
Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat
Match 16 - Zone A
Sun, Oct 14 21:00 (IST)
ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ പുനേരി പള്‍ത്താന്‍
27 - 45
Puneri Paltan beat Haryana Steelers (45-27)
Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat
Match 15 - Zone B
Sun, Oct 14 20:00 (IST)
പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ്
യുപി യോദ്ധ യുപി യോദ്ധ
43 - 37
Patna Pirates beat U.P. Yoddha (43-37)
Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat
Match 14 - Zone A
Sat, Oct 13 21:00 (IST)
ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
യു മുംബ യു മുംബ
26 - 53
U Mumba beat Haryana Steelers (53-26)
Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat
Match 13 - Zone B
Sat, Oct 13 20:00 (IST)
തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ്
യുപി യോദ്ധ യുപി യോദ്ധ
34 - 29
Telugu Titans beat U.P. Yoddha (34-29)
Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat
Match 12 - Zone A
Fri, Oct 12 21:00 (IST)
പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ പുനേരി പള്‍ത്താന്‍
ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി
37 - 41
Dabang Delhi K.C. beat Puneri Paltan (41-37)
Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat
Match 11 - Zone A
Fri, Oct 12 20:00 (IST)
ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
ഗുജറാത്ത്  ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ്
32 - 25
Haryana Steelers beat Gujarat Fortunegiants (32-25)
Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat
Match 10 - Zone B
Thu, Oct 11 21:00 (IST)
തമിഴ് തലൈവാസ് തമിഴ് തലൈവാസ്
ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ്
27 - 36
Bengal Warriors beat Tamil Thalaivas (36-27)
Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai
Match 9 - Zone B
Thu, Oct 11 20:00 (IST)
യുപി യോദ്ധ യുപി യോദ്ധ
പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ്
41 - 43
Patna Pirates beat U.P. Yoddha (43-41)
Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai
Match 8 - Zone B
Wed, Oct 10 21:00 (IST)
തമിഴ് തലൈവാസ് തമിഴ് തലൈവാസ്
ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ്
37 - 48
Bengaluru Bulls beat Tamil Thalaivas (48-37)
Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai
Match 7 - Zone A
Wed, Oct 10 20:00 (IST)
യു മുംബ യു മുംബ
ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ്
39 - 32
U Mumba beat Jaipur Pink Panthers (39-32)
Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai
Match 6 - Zone B
Tue, Oct 9 21:00 (IST)
തമിഴ് തലൈവാസ് തമിഴ് തലൈവാസ്
തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ്
28 - 33
Telugu Titans beat Tamil Thalaivas (33-28)
Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai
Match 5 - Zone A
Tue, Oct 9 20:00 (IST)
ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി
ഗുജറാത്ത്  ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ്
32 - 32
Match Tied
Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai
Match 4 - Zone B
Mon, Oct 8 21:00 (IST)
തമിഴ് തലൈവാസ് തമിഴ് തലൈവാസ്
യുപി യോദ്ധ യുപി യോദ്ധ
32 - 37
U.P. Yoddha beat Tamil Thalaivas (37-32)
Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai
Match 3 - Zone A
Mon, Oct 8 20:00 (IST)
പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ പുനേരി പള്‍ത്താന്‍
ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
34 - 22
Puneri Paltan beat Haryana Steelers (34-22)
Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai
Match 2 - Zone A
Sun, Oct 7 21:00 (IST)
പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ പുനേരി പള്‍ത്താന്‍
യു മുംബ യു മുംബ
32 - 32
Match Tied
Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai
Match 1 - Zone B
Sun, Oct 7 20:00 (IST)
തമിഴ് തലൈവാസ് തമിഴ് തലൈവാസ്
പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ്
42 - 26
Tamil Thalaivas beat Patna Pirates (42-26)
Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai
പോയിന്റ് പട്ടിക
ടീമുകള്‍ - സോണ്‍ എ M W L PTS
പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ 4 2 1 14
യു മുംബ 3 2 0 13
ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി 2 1 0 8
ടീമുകള്‍ - സോണ്‍ ബി M W L PTS
തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് 3 2 1 11
ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് 2 2 0 10
പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് 3 2 1 10
റിസല്‍റ്റ്‌സ്
  • Match 18 Oct 16 2018 21:00 (IST) - Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
    33 - 36
    ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ്
  • Match 17 Oct 16 2018 20:00 (IST) - Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ്
    30 - 25
    തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ്
  • Match 16 Oct 14 2018 21:00 (IST) - Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
    27 - 45
    പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ പുനേരി പള്‍ത്താന്‍
  • Match 15 Oct 14 2018 20:00 (IST) - Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ്
    43 - 37
    യുപി യോദ്ധ യുപി യോദ്ധ
  • Match 14 Oct 13 2018 21:00 (IST) - Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
    26 - 53
    യു മുംബ യു മുംബ
  • Match 13 Oct 13 2018 20:00 (IST) - Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ്
    34 - 29
    യുപി യോദ്ധ യുപി യോദ്ധ
  • Match 12 Oct 12 2018 21:00 (IST) - Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ പുനേരി പള്‍ത്താന്‍
    37 - 41
    ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി
  • Match 11 Oct 12 2018 20:00 (IST) - Motilal Nehru School of Sports, Rai, Sonepat ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
    32 - 25
    ഗുജറാത്ത്  ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ്
  • Match 10 Oct 11 2018 21:00 (IST) - Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai തമിഴ് തലൈവാസ് തമിഴ് തലൈവാസ്
    27 - 36
    ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ് ബംഗാള്‍ വാരിയേഴ്‌സ്
  • Match 9 Oct 11 2018 20:00 (IST) - Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai യുപി യോദ്ധ യുപി യോദ്ധ
    41 - 43
    പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ്
  • Match 8 Oct 10 2018 21:00 (IST) - Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai തമിഴ് തലൈവാസ് തമിഴ് തലൈവാസ്
    37 - 48
    ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ് ബെംഗളൂരു ബുള്‍സ്
  • Match 7 Oct 10 2018 20:00 (IST) - Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai യു മുംബ യു മുംബ
    39 - 32
    ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ് ജയ്പൂര്‍ പിങ്ക് പാന്തേഴ്‌സ്
  • Match 6 Oct 9 2018 21:00 (IST) - Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai തമിഴ് തലൈവാസ് തമിഴ് തലൈവാസ്
    28 - 33
    തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ് തെലുഗു ടൈറ്റന്‍സ്
  • Match 5 Oct 9 2018 20:00 (IST) - Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി ദബാങ് ഡല്‍ഹി കെസി
    32 - 32
    ഗുജറാത്ത്  ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ് ഗുജറാത്ത് ഫോര്‍ച്ച്യൂണ്‍ ജയന്ററ്‌സ്
  • Match 4 Oct 8 2018 21:00 (IST) - Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai തമിഴ് തലൈവാസ് തമിഴ് തലൈവാസ്
    32 - 37
    യുപി യോദ്ധ യുപി യോദ്ധ
  • Match 3 Oct 8 2018 20:00 (IST) - Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ പുനേരി പള്‍ത്താന്‍
    34 - 22
    ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ് ഹരിയാന സ്റ്റീലേഴ്‌സ്
  • Match 2 Oct 7 2018 21:00 (IST) - Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai പുനേരി പള്‍ത്താന്‍ പുനേരി പള്‍ത്താന്‍
    32 - 32
    യു മുംബ യു മുംബ
  • Match 1 Oct 7 2018 20:00 (IST) - Jawaharlal Nehru Indoor Stadium, Chennai തമിഴ് തലൈവാസ് തമിഴ് തലൈവാസ്
    42 - 26
    പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ് പാറ്റ്‌ന പിറേറ്റ്‌സ്
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more

myKhel ലില്‍ നിന്നും ഏറ്റവും പുതിയ വാര്‍ത്തകള്‍ അറിയാന്‍