ഹോം  »  ക്രിക്കറ്റ്  »  Australia vs India 2020-21  »  ഷെഡ്യൂള്‍ മത്സരഫലങ്ങള്‍

Australia vs India 2020-21 ഷെഡ്യൂള്‍ & മത്സരഫലങ്ങള്‍

3 ഏകദിനം, 3 T20, 4 ടെസ്റ്റ്‌

മത്സരം
ടൈപ്പ്
ടീം
മത്സരഫലങ്ങള്‍
4th Test,
Jan 15 2021, Fri - 05:00 AM
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
Test
Australia
India
India won by 3 wickets
3rd Test,
Jan 07 2021, Thu - 04:30 AM
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Test
Australia
India
Match Drawn
2nd Test,
Dec 26 2020, Sat - 05:00 AM
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Test
Australia
India
India won by 8 wickets
1st Test,
Dec 17 2020, Thu - 09:30 AM
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Test
Australia
India
Australia won by 8 wickets
3rd T20I,
Dec 08 2020, Tue - 01:40 PM
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
T20
Australia
India
Australia won by 12 runs
2nd T20I,
Dec 06 2020, Sun - 01:40 PM
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
T20
Australia
India
India won by 6 wickets
1st T20I,
Dec 04 2020, Fri - 01:40 PM
Manuka Oval, Canberra, Australia
T20
Australia
India
India won by 11 runs
3rd ODI,
Dec 02 2020, Wed - 09:10 AM
Manuka Oval, Canberra, Australia
ODI
Australia
India
India won by 13 runs
2nd ODI,
Nov 29 2020, Sun - 09:10 AM
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
ODI
Australia
India
Australia won by 51 runs
1st ODI,
Nov 27 2020, Fri - 09:10 AM
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
ODI
Australia
India
Australia won by 66 runs
വാർത്തകൾ അതിവേഗം അറിയൂ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X
X