ഹോം  »  ക്രിക്കറ്റ്  »  ഷെഡ്യൂള്‍

ക്രിക്കറ്റ് ഷെഡ്യൂള്‍

തിയ്യതി ആന്റ്‌ സമയം
ടീം
വേദികള്‍
2nd Twenty20,
Feb 21 2018, Wed - 09:30 PM IST
ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക
ഇന്ത്യ
Supersport Park, Centurion, South Africa
Final,
Feb 21 2018, Wed - 11:30 AM IST
ന്യൂസിലൻഡ്
ഓസ്ട്രേലിയ
Eden Park, Auckland, New Zealand
3rd Twenty20,
Feb 24 2018, Sat - 09:30 PM IST
ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക
ഇന്ത്യ
Newlands, Cape Town, South Africa
1st ODI,
Feb 25 2018, Sun - 06:30 AM IST
ന്യൂസിലൻഡ്
ഇംഗ്ലണ്ട്
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
Feb 27 2018, Tue - 01:00 PM IST
Afghanistan
വിൻഡീസ്
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Feb 27 2018, Tue - 01:00 PM IST
Hong Kong
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Feb 27 2018, Tue - 01:00 PM IST
United Arab Emirates
Nepal
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
Feb 27 2018, Tue - 01:00 PM IST
സിംബാബ് വേ
അയർലൻഡ്
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Feb 27 2018, Tue - 01:00 PM IST
സ്കോട്ട്ലാന്‍ഡ്
പാപുവ ന്യൂ ഗിനിയ
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
2nd ODI,
Feb 28 2018, Wed - 06:30 AM IST
ന്യൂസിലൻഡ്
ഇംഗ്ലണ്ട്
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
Mar 01 2018, Thu - 01:00 PM IST
United Arab Emirates
വിൻഡീസ്
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Mar 01 2018, Thu - 01:00 PM IST
Afghanistan
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Mar 01 2018, Thu - 01:00 PM IST
Hong Kong
Nepal
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
Mar 01 2018, Thu - 01:00 PM IST
സ്കോട്ട്ലാന്‍ഡ്
അയർലൻഡ്
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Mar 01 2018, Thu - 01:00 PM IST
സിംബാബ് വേ
പാപുവ ന്യൂ ഗിനിയ
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
1st Test,
Mar 01 2018, Thu - 01:30 PM IST
ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക
ഓസ്ട്രേലിയ
Kingsmead, Durban, South Africa
3rd ODI,
Mar 03 2018, Sat - 06:30 AM IST
ന്യൂസിലൻഡ്
ഇംഗ്ലണ്ട്
Westpac Stadium, Wellington, New Zealand
Match 1,
Mar 04 2018, Sun - 01:00 PM IST
പാപുവ ന്യൂ ഗിനിയ
United Arab Emirates
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 2,
Mar 04 2018, Sun - 01:00 PM IST
അയർലൻഡ്
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 3,
Mar 04 2018, Sun - 01:00 PM IST
സിംബാബ് വേ
Nepal
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 4,
Mar 04 2018, Sun - 01:00 PM IST
Afghanistan
സ്കോട്ട്ലാന്‍ഡ്
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 5,
Mar 06 2018, Tue - 01:00 PM IST
പാപുവ ന്യൂ ഗിനിയ
അയർലൻഡ്
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 6,
Mar 06 2018, Tue - 01:00 PM IST
വിൻഡീസ്
United Arab Emirates
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 7,
Mar 06 2018, Tue - 01:00 PM IST
സിംബാബ് വേ
Afghanistan
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 8,
Mar 06 2018, Tue - 01:00 PM IST
സ്കോട്ട്ലാന്‍ഡ്
Hong Kong
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 1,
Mar 06 2018, Tue - 07:00 PM IST
ശ്രീലങ്ക
ഇന്ത്യ
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
4th ODI,
Mar 07 2018, Wed - 03:30 AM IST
ന്യൂസിലൻഡ്
ഇംഗ്ലണ്ട്
University Oval, Dunedin, New Zealand
Match 9,
Mar 08 2018, Thu - 01:00 PM IST
Netherlands
United Arab Emirates
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 10,
Mar 08 2018, Thu - 01:00 PM IST
വിൻഡീസ്
പാപുവ ന്യൂ ഗിനിയ
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 11,
Mar 08 2018, Thu - 01:00 PM IST
സ്കോട്ട്ലാന്‍ഡ്
Nepal
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 12,
Mar 08 2018, Thu - 01:00 PM IST
Afghanistan
Hong Kong
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 2,
Mar 08 2018, Thu - 07:00 PM IST
ഇന്ത്യ
ബംഗ്ലാദേശ്
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
2nd Test,
Mar 09 2018, Fri - 01:30 PM IST
ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക
ഓസ്ട്രേലിയ
St George's Park, Port Elizabeth, South Africa
Match 13,
Mar 10 2018, Sat - 01:00 PM IST
വിൻഡീസ്
അയർലൻഡ്
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 14,
Mar 10 2018, Sat - 01:00 PM IST
പാപുവ ന്യൂ ഗിനിയ
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 15,
Mar 10 2018, Sat - 01:00 PM IST
സിംബാബ് വേ
Hong Kong
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 16,
Mar 10 2018, Sat - 01:00 PM IST
Afghanistan
Nepal
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
5th ODI,
Mar 10 2018, Sat - 03:30 AM IST
ന്യൂസിലൻഡ്
ഇംഗ്ലണ്ട്
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
Match 3,
Mar 10 2018, Sat - 07:00 PM IST
ശ്രീലങ്ക
ബംഗ്ലാദേശ്
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
Match 17,
Mar 12 2018, Mon - 01:00 PM IST
വിൻഡീസ്
Netherlands
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 18,
Mar 12 2018, Mon - 01:00 PM IST
അയർലൻഡ്
United Arab Emirates
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 19,
Mar 12 2018, Mon - 01:00 PM IST
Hong Kong
Nepal
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 20,
Mar 12 2018, Mon - 01:00 PM IST
സിംബാബ് വേ
സ്കോട്ട്ലാന്‍ഡ്
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 4,
Mar 12 2018, Mon - 07:00 PM IST
ശ്രീലങ്ക
ഇന്ത്യ
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
Match 5,
Mar 14 2018, Wed - 07:00 PM IST
ബംഗ്ലാദേശ്
ഇന്ത്യ
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
Super Sixes Match 1,
Mar 15 2018, Thu - 01:00 PM IST
A1
B1
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 2,
Mar 15 2018, Thu - 01:00 PM IST
A3
B3
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Play Off,
Mar 15 2018, Thu - 01:00 PM IST
A5
B4
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Play Off,
Mar 15 2018, Thu - 01:00 PM IST
A4
B5
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
Super Sixes Match 3,
Mar 16 2018, Fri - 01:00 PM IST
A2
B2
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 6,
Mar 16 2018, Fri - 07:00 PM IST
ശ്രീലങ്ക
ബംഗ്ലാദേശ്
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
9th/10th Play Off,
Mar 17 2018, Sat - 01:00 PM IST
TBC
TBC
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
7th/8th Play Off,
Mar 17 2018, Sat - 01:00 PM IST
TBC
TBC
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
Super Sixes Match 4,
Mar 18 2018, Sun - 01:00 PM IST
A2
B3
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Final,
Mar 18 2018, Sun - 07:00 PM IST
1st
2nd
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
Super Sixes Match 5,
Mar 19 2018, Mon - 01:00 PM IST
A1
B2
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 6,
Mar 20 2018, Tue - 01:00 PM IST
A3
B1
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 7,
Mar 22 2018, Thu - 01:00 PM IST
A1
B3
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 8,
Mar 22 2018, Thu - 01:00 PM IST
A3
B2
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
3rd Test,
Mar 22 2018, Thu - 01:30 PM IST
ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക
ഓസ്ട്രേലിയ
Newlands, Cape Town, South Africa
1st Test,
Mar 22 2018, Thu - 06:30 AM IST
ന്യൂസിലൻഡ്
ഇംഗ്ലണ്ട്
Eden Park, Auckland, New Zealand
Super Sixes Match 9,
Mar 23 2018, Fri - 01:00 PM IST
A2
B1
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Final,
Mar 25 2018, Sun - 01:00 PM IST
TBC
TBC
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
4th Test,
Mar 30 2018, Fri - 01:30 PM IST
ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക
ഓസ്ട്രേലിയ
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
2nd Test,
Mar 30 2018, Fri - 03:30 AM IST
ന്യൂസിലൻഡ്
ഇംഗ്ലണ്ട്
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
Only Test,
May 11 2018, Fri - 03:30 PM IST
അയർലൻഡ്
പാകിസ്താന്‍
The Village, Dublin, Ireland
1st Test,
May 24 2018, Thu - 03:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
പാകിസ്താന്‍
Lord's, London, England
Only Twenty20,
May 31 2018, Thu - 10:30 PM IST
വിൻഡീസ്
Rest of the World
Lord's, London, England
2nd Test,
Jun 01 2018, Fri - 03:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
പാകിസ്താന്‍
Emerald Headingley, Leeds, England
1st Test,
Jun 06 2018, Wed - 07:30 PM IST
വിൻഡീസ്
ശ്രീലങ്ക
Queen's Park Oval, Port of Spain, Trinidad and Tobago
Only ODI,
Jun 10 2018, Sun - 03:30 PM IST
സ്കോട്ട്ലാന്‍ഡ്
ഇംഗ്ലണ്ട്
The Grange, Edinburgh, Scotland
1st Twenty20,
Jun 12 2018, Tue - 09:30 PM IST
സ്കോട്ട്ലാന്‍ഡ്
പാകിസ്താന്‍
The Grange, Edinburgh, Scotland
1st ODI,
Jun 13 2018, Wed - 05:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഓസ്ട്രേലിയ
Kia Oval, London, England
2nd Twenty20,
Jun 13 2018, Wed - 09:30 PM IST
സ്കോട്ട്ലാന്‍ഡ്
പാകിസ്താന്‍
The Grange, Edinburgh, Scotland
Only Test,
Jun 14 2018, Thu - 10:00 AM IST
ഇന്ത്യ
Afghanistan
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
2nd Test,
Jun 14 2018, Thu - 07:30 PM IST
വിൻഡീസ്
ശ്രീലങ്ക
Darren Sammy National Cricket Stadium, Gros Islet, St Lucia
2nd ODI,
Jun 16 2018, Sat - 03:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഓസ്ട്രേലിയ
The SSE SWALEC, Cardiff, Wales
3rd ODI,
Jun 19 2018, Tue - 06:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഓസ്ട്രേലിയ
Trent Bridge, Nottingham, England
4th ODI,
Jun 21 2018, Thu - 06:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഓസ്ട്രേലിയ
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
3rd Test,
Jun 23 2018, Sat - 11:30 PM IST
വിൻഡീസ്
ശ്രീലങ്ക
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
5th ODI,
Jun 24 2018, Sun - 03:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഓസ്ട്രേലിയ
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st Twenty20,
Jun 27 2018, Wed - 08:30 PM IST
അയർലൻഡ്
ഇന്ത്യ
The Village, Dublin, Ireland
Only Twenty20,
Jun 27 2018, Wed - 11:00 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഓസ്ട്രേലിയ
Edgbaston, Birmingham, England
2nd Twenty20,
Jun 29 2018, Fri - 08:30 PM IST
അയർലൻഡ്
ഇന്ത്യ
The Village, Dublin, Ireland
1st Twenty20,
Jul 03 2018, Tue - 10:00 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
Emirates Old Trafford, Manchester, England
2nd Twenty20,
Jul 06 2018, Fri - 10:00 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
The SSE SWALEC, Cardiff, Wales
3rd Twenty20,
Jul 08 2018, Sun - 06:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
The Brightside Ground, Bristol, England
1st ODI,
Jul 12 2018, Thu - 05:00 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd ODI,
Jul 14 2018, Sat - 03:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
Lord's, London, England
3rd ODI,
Jul 17 2018, Tue - 05:00 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
Emerald Headingley, Leeds, England
1st Test,
Aug 01 2018, Wed - 03:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
Edgbaston, Birmingham, England
2nd Test,
Aug 09 2018, Thu - 03:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
Lord's, London, England
3rd Test,
Aug 18 2018, Sat - 03:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
Trent Bridge, Nottingham, England
4th Test,
Aug 30 2018, Thu - 03:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
Ageas Bowl, Southampton, England
5th Test,
Sep 07 2018, Fri - 03:30 PM IST
ഇംഗ്ലണ്ട്
ഇന്ത്യ
Kia Oval, London, England
Match 1,
Apr 07 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
മുംബൈ
ചെന്നൈ
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 2,
Apr 08 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
ദില്ലി
പഞ്ചാബ്
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 3,
Apr 08 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
കൊല്‍ക്കത്ത
ബാംഗ്ലൂര്‍
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 4,
Apr 09 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
ഹൈദരാബാദ്
രാജസ്ഥാന്‍
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 5,
Apr 10 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
ചെന്നൈ
കൊല്‍ക്കത്ത
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 6,
Apr 11 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
രാജസ്ഥാന്‍
ദില്ലി
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 7,
Apr 12 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
ഹൈദരാബാദ്
മുംബൈ
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 8,
Apr 13 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
ബാംഗ്ലൂര്‍
പഞ്ചാബ്
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 9,
Apr 14 2018, Sat - 04:00 PM IST
IPL
മുംബൈ
ദില്ലി
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 20,
Apr 14 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
കൊല്‍ക്കത്ത
ഹൈദരാബാദ്
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 11,
Apr 15 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
ബാംഗ്ലൂര്‍
രാജസ്ഥാന്‍
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 12,
Apr 15 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
പഞ്ചാബ്
ചെന്നൈ
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 13,
Apr 16 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
കൊല്‍ക്കത്ത
ദില്ലി
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 14,
Apr 17 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
മുംബൈ
ബാംഗ്ലൂര്‍
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 15,
Apr 18 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
രാജസ്ഥാന്‍
കൊല്‍ക്കത്ത
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 16,
Apr 19 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
പഞ്ചാബ്
ഹൈദരാബാദ്
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 17,
Apr 20 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
ചെന്നൈ
രാജസ്ഥാന്‍
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 18,
Apr 21 2018, Sat - 04:00 PM IST
IPL
കൊല്‍ക്കത്ത
പഞ്ചാബ്
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 19,
Apr 21 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
ദില്ലി
ബാംഗ്ലൂര്‍
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 20,
Apr 22 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
ഹൈദരാബാദ്
ചെന്നൈ
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 21,
Apr 22 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
രാജസ്ഥാന്‍
മുംബൈ
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 22,
Apr 23 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
പഞ്ചാബ്
ദില്ലി
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 23,
Apr 24 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
മുംബൈ
ഹൈദരാബാദ്
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 24,
Apr 25 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
ബാംഗ്ലൂര്‍
ചെന്നൈ
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 25,
Apr 26 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
ഹൈദരാബാദ്
പഞ്ചാബ്
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 26,
Apr 27 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
ദില്ലി
കൊല്‍ക്കത്ത
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 27,
Apr 28 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
ചെന്നൈ
മുംബൈ
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 29,
Apr 29 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
രാജസ്ഥാന്‍
ഹൈദരാബാദ്
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 29,
Apr 29 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
ബാംഗ്ലൂര്‍
കൊല്‍ക്കത്ത
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 30,
Apr 30 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
ചെന്നൈ
ദില്ലി
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 31,
May 01 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
ബാംഗ്ലൂര്‍
മുംബൈ
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 32,
May 02 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
ദില്ലി
രാജസ്ഥാന്‍
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 33,
May 03 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
കൊല്‍ക്കത്ത
ചെന്നൈ
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 34,
May 04 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
പഞ്ചാബ്
മുംബൈ
Punjab Cricket Association Stadium, Mohali, Chandigarh, India
Match 35,
May 05 2018, Sat - 04:00 PM IST
IPL
ചെന്നൈ
ബാംഗ്ലൂര്‍
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 36,
May 05 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
ഹൈദരാബാദ്
ദില്ലി
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 37,
May 06 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
മുംബൈ
കൊല്‍ക്കത്ത
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 38,
May 06 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
പഞ്ചാബ്
രാജസ്ഥാന്‍
Punjab Cricket Association Stadium, Mohali, Chandigarh, India
Match 39,
May 07 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
ഹൈദരാബാദ്
ബാംഗ്ലൂര്‍
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 40,
May 08 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
രാജസ്ഥാന്‍
പഞ്ചാബ്
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 41,
May 09 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
കൊല്‍ക്കത്ത
മുംബൈ
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 42,
May 10 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
ദില്ലി
ഹൈദരാബാദ്
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 43,
May 11 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
രാജസ്ഥാന്‍
ചെന്നൈ
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 44,
May 12 2018, Sat - 04:00 PM IST
IPL
പഞ്ചാബ്
കൊല്‍ക്കത്ത
Punjab Cricket Association Stadium, Mohali, Chandigarh, India
Match 45,
May 12 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
ബാംഗ്ലൂര്‍
ദില്ലി
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 46,
May 13 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
ചെന്നൈ
ഹൈദരാബാദ്
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 47,
May 13 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
മുംബൈ
രാജസ്ഥാന്‍
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 48,
May 14 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
പഞ്ചാബ്
ബാംഗ്ലൂര്‍
Punjab Cricket Association Stadium, Mohali, Chandigarh, India
Match 49,
May 15 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
കൊല്‍ക്കത്ത
രാജസ്ഥാന്‍
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 50,
May 16 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
മുംബൈ
പഞ്ചാബ്
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 51,
May 17 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
ബാംഗ്ലൂര്‍
ഹൈദരാബാദ്
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 52,
May 18 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
ദില്ലി
ചെന്നൈ
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 53,
May 19 2018, Sat - 04:00 PM IST
IPL
രാജസ്ഥാന്‍
ബാംഗ്ലൂര്‍
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 54,
May 19 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
ഹൈദരാബാദ്
കൊല്‍ക്കത്ത
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 55,
May 20 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
ദില്ലി
മുംബൈ
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 56,
May 20 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
ചെന്നൈ
പഞ്ചാബ്
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Qualifier 1,
May 22 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
TBC
TBC
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Eliminator,
May 23 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
TBC
TBC
TBC, ,
Qualifier 2,
May 25 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
TBC
TBC
TBC, ,
Final,
May 27 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
TBC
TBC
Wankhede Stadium, Mumbai, India
വോട്ടെടുപ്പുകള്‍

myKhel ലില്‍ നിന്നും ഏറ്റവും പുതിയ വാര്‍ത്തകള്‍ അറിയാന്‍