ഇന്ത്യന്‍ പ്രീമിയര്‍ ലീഗ് (ഐപിഎല്‍) - 2019
March 23 - May 12, 2019
ഹോം  »  ക്രിക്കറ്റ്  »  IPL 2019  »  ടീമുകള്‍  »  ടീം ഫിക്‌സ്ചര്‍ മത്സരഫലങ്ങള്‍
ദില്ലി
കഴിഞ്ഞ സീസണ്‍ വരെ ഡല്‍ഹി ഡെയര്‍ഡെവിള്‍സായിരുന്ന ടീം ഇത്തവണ പുതിയ പേരിലും രൂപത്തിലുമായിരിക്കും ഇറങ്ങുക. ഡല്‍ഹി ക്യാപിറ്റല്‍സെന്നാണ് ടീമിന്‍െ പുതിയ പേര്. പേര് മാറ്റിയതോടെ ദൗര്‍ഭാഗ്യവും തങ്ങളെ വിട്ടുപോവുമെന്ന ശുഭപ്രതീക്ഷയിലാണ് ഇതുവരെ ഫൈനല്‍ പോലും കളിച്ചിട്ടില്ലാത്ത ഡല്‍ഹി. കഴിഞ്ഞ സീസണില്‍ അവരുടെ പ്രകടനം വളരെ മോശമായിരുന്നു. ഇത്തവണ ലേലത്തില്‍ ഒരുപിടി മികച്ച കളിക്കാരെ സ്വന്തമാക്കാനായത് ഡല്‍ഹിയുടെ പ്രതീക്ഷകള്‍ വര്‍ധിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. ഡല്‍ഹി ടീമിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍ നോക്കാം.

ദില്ലി ഐപിഎല്‍ 2019 ഷെഡ്യൂള്‍ & മത്സരഫലങ്ങള്‍

തിയ്യതി ആന്റ്‌ സമയം
ടീമുകള്‍
മത്സരഫലങ്ങള്‍
Qualifier 2,
May 10 2019, Fri - 07:30 PM (IST)
DELHI 147/9
CHENNAI 151/4
Eliminator,
May 08 2019, Wed - 07:30 PM (IST)
HYDERABAD 162/8
DELHI 165/8
Match 53,
May 04 2019, Sat - 04:00 PM (IST)
RAJASTHAN 115/9
DELHI 121/5
Match 50,
May 01 2019, Wed - 08:00 PM (IST)
CHENNAI 179/4
DELHI 99
Match 46,
Apr 28 2019, Sun - 04:00 PM (IST)
DELHI 187/5
BANGALORE 171/7
Match 40,
Apr 22 2019, Mon - 08:00 PM (IST)
RAJASTHAN 191/6
DELHI 193/4
Match 37,
Apr 20 2019, Sat - 08:00 PM (IST)
PUNJAB 163/7
DELHI 166/5
Match 34,
Apr 18 2019, Thu - 08:00 PM (IST)
MUMBAI 168/5
DELHI 128/9
Match 30,
Apr 14 2019, Sun - 08:00 PM (IST)
DELHI 155/7
HYDERABAD 116
Match 26,
Apr 12 2019, Fri - 08:00 PM (IST)
KOLKATA 178/7
DELHI 180/3
Match 20,
Apr 07 2019, Sun - 04:00 PM (IST)
BANGALORE 149/8
DELHI 152/6
Match 16,
Apr 04 2019, Thu - 08:00 PM (IST)
DELHI 129/8
HYDERABAD 131/5
Match 13,
Apr 01 2019, Mon - 08:00 PM (IST)
PUNJAB 166/9
DELHI 152
Match 10,
Mar 30 2019, Sat - 08:00 PM (IST)
KOLKATA 185/8 , 7/1
DELHI 185/6 , 10/1
Match 5,
Mar 26 2019, Tue - 08:00 PM (IST)
DELHI 147/6
CHENNAI 150/4
Match 3,
Mar 24 2019, Sun - 08:00 PM (IST)
DELHI 213/6
MUMBAI 176
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more

myKhel ലില്‍ നിന്നും ഏറ്റവും പുതിയ വാര്‍ത്തകള്‍ അറിയാന്‍

Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X